தீவிர அசைவ உணவு பிரியை – ரகுல்பிரீத்சிங்

என்ஜிகே படத்தை அடுத்து இந்தியன்-2, அயலான் படங்களில் நடித்து வரும் ரகுல்பிரீத் சிங் ஹிந்தியிலும் ஒரு படத்தில் நடித்து வருகிறார். மேலும், தீவிர அசைவ உணவு பிரியையான ரகுல்பிரீத்சிங் திடீ ரென்று முழு சைவத்திற்கு தான் மாறியிருப்பதாக ஒரு ஆங்கிலப் பத்திரிகைக்கு அளித்துள்ள பேட்டியில் தெரிவித்திருக்கிறார்.

அதுகுறித்து அவர் மேலும் கூறுகையில், நான் திடீ ரென்றுதான் சைவத்துக்கு மாறினேன். அந்த மாற்றத்திற்கு பிறகு எனக்குள் ஆற்றல் அதிகரித்திருப்பதாக உணர்கிறேன். மேலும், மும்பையில் படப்பிடிப்பு நடக்கும்போது வீட்டில் இருந்தே பழங்களை எடுத்து செல்கிறேன்.

அதேசமயம் வெளிநாடுகளுக்கு படப்பிடிப்புக்கு செல்லும்போது அரிசியுடன் காய்கறி, பருப்பை கலந்து சமைக்கிறார்கள். ஆனால் நான் அதில் சுவைக்காக சைவ நெய்யை கலந்து சாப்பிடுகிறேன் என்று தெரிவித்துள்ளார் ரகுல்பிரீத்சிங்.

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *

*